ราคา 3490000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 40.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 87250.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 17
เลขที่ห้อง 1
โครงการ เซ็นทริค ซีน | centric scene paholyathin9 | เซ็นทริค ซีน พหลโยธิน9 | เซ็นทริค ซอยพหลโยธิน 9

chonestate Jamnong
0954745000
2019-01-31 20:26:41.0
เลขที่ประกาศ: 273724
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายขาดทุน คอนโด ติดรถไฟฟ้า Centric Scene สุขุมวิท 64 ติดรถไฟฟ้า BTS ปุณณวิถี ขนาด 40 ตารางเมตร ชั้น 17 มุมนี้ วิวสวยที่สุด
โทรเลย 095-474-5000 พี่ชล คนใจดี

ขายขาดทุน ขายคอนโด เซ็นทริค ซีน สุขุมวิท 64
ที่ตั้ง: ถนนสุขุมวิท แขวงบางนา เขตพระโขนง กรุงเทพฯ
ความพิเศษ: ติด Skywalk BTS ปุณณวิถี
- ขนาด 40 ตารางเมตร ชั้น 17
- แบบ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- แถมฟรี เครื่องใช้ไฟฟ้า
ขายขาดทุนในราคา 3.49 ล้านบาท
รีบโทรมาเลยค่ะ 095-474-5000 พี่ชล คนใจดี

โครงการ คอนโด เซ็นทริค ซีน สุขุมวิท 64, Centric Scene Sukhumvit 64 ใกล้
- BTS ปุณณวิถี
- รพ.กล้วยน้ำไท 2
- รพ.ไทยนครินทร์
- รร.นานาชาติเวลส์
- Anglo Singapore International School
- Berkeley International School
- St.Andrew International School
- รร.บางกอกพัฒนา BIS
- ปิยรมย์ พาร์ค
- 101 Shopping Mall
- Outdoor Sukhumvit
- Di Wavery Place Community Mall
โทรด่วนเลยค่ะ 095-474-5000 พี่ชล คนใจดี รอรับสายอยู่นะคะ

TAGS: SC Asset เอสซี แอสเสท, คอนโด, คอนโด กรุงเทพ, คอนโด ถนนสุขุมวิท, คอนโด เขตบางนา, คอนโด เอสซี แอสเสท SC Asset,คอนโดใกล้รถไฟฟ้า BTS,BTS,BTS ปุณณวิถี,Centric Scene,Centric Scene Sukhumvit 64,Condo Centric Scene,Condo Centric Scene Sukhumvit 64,SC ASSET,sc asset เอสซี แอสเสท,คอนโด,คอนโด SC Asset,คอนโด บางนา,คอนโด ปุณณวิถี,คอนโด สุขุมวิท,คอนโด สุขุมวิท 64,คอนโด สุขุมวิท 66,คอนโด เขตบางนา,คอนโด เซ็นทริค ซีน,คอนโด เอสซี แอสเสท,คอนโดใกล้ BTS,คอนโดใกล้ BTS ปุณณวิถี,คอนโดใกล้ BTS อุดมสุข,คอนโดใกล้รถไฟฟ้า,คอนโดใกล้รถไฟฟ้า ปุณณวิถี,ปุณณวิถี,รถไฟฟ้า,รถไฟฟ้า ปุณณวิถี,รีวิว คอนโดสุขุมวิท,สุขุมวิท 64,เซ็นทริค ซีน,เซ็นทริค สุขุมวิท,เซ็นทริค สุขุมวิท 64,เอสซี แอสเสท,BTS อุดมสุข,BTS ปุณณวิถี,โรงเรียนนานาชาติ แองโกลสิงคโปร์,โรงพยาบาลกล้วยน้ำไท,โรงพยาบาลกล้วยน้ำไท 2,โรงพยาบาลสุขุมวิท,โรงพยาบาลไทยนครินทร์,เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50,Big C Extra อ่อนนุช,Gateway Ekamai (ดิจิตอล เกตเวย์),ซีคอนสแควร์ ศรีนครินทร์,พาราไดซ์พาร์ค ศรีนครินทร์,เซ็นทรัลบางนา,ไบเทคบางนา